NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > Europa League
Europa League

Europa League Lịch thi đấu

02.23 00:45
Stade Rennais FC logoStade Rennais FC

-

AC Milan logoAC Milan

-

02.23 00:45
SC Freiburg logoSC Freiburg

-

Lens logoLens

-

02.23 00:45
Toulouse logoToulouse

-

Benfica logoBenfica

-

02.23 00:45
Qarabag logoQarabag

-

Sporting Braga logoSporting Braga

-

02.23 03:00
AS Roma logoAS Roma

-

Feyenoord logoFeyenoord

-

02.23 03:00
SCP logoSCP

-

Young Boys logoYoung Boys

-

02.23 03:00
Sparta Praha logoSparta Praha

-

Galatasaray logoGalatasaray

-

02.23 03:00
Marseille logoMarseille

-

FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

-

Hiển thị thêm trận đấu >
02.23 00:45
Stade Rennais FC logoStade Rennais FC

-

AC Milan logoAC Milan

-

02.23 00:45
SC Freiburg logoSC Freiburg

-

Lens logoLens

-

02.23 00:45
Toulouse logoToulouse

-

Benfica logoBenfica

-

02.23 00:45
Qarabag logoQarabag

-

Sporting Braga logoSporting Braga

-

02.23 03:00
AS Roma logoAS Roma

-

Feyenoord logoFeyenoord

-

02.23 03:00
SCP logoSCP

-

Young Boys logoYoung Boys

-

02.23 03:00
Sparta Praha logoSparta Praha

-

Galatasaray logoGalatasaray

-

02.23 03:00
Marseille logoMarseille

-

FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

-

02.16 03:00
Sporting Braga logoSporting Braga

2

Qarabag logoQarabag

4

02.16 03:00
Benfica logoBenfica

2

Toulouse logoToulouse

1

02.16 03:00
Lens logoLens

0

SC Freiburg logoSC Freiburg

0

02.16 03:00
AC Milan logoAC Milan

3

Stade Rennais FC logoStade Rennais FC

0

02.16 00:45
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

2

Marseille logoMarseille

2

02.16 00:45
Galatasaray logoGalatasaray

3

Sparta Praha logoSparta Praha

2

02.16 00:45
Young Boys logoYoung Boys

1

Sporting CP logoSporting CP

3

02.16 00:45
Feyenoord logoFeyenoord

1

AS Roma logoAS Roma

1

12.15 03:00
Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

0

Atalanta logoAtalanta

4

12.15 03:00
SCP logoSCP

3

Sturm Graz logoSturm Graz

0

12.15 03:00
Real Betis logoReal Betis

2

Glasgow Rangers logoGlasgow Rangers

3

12.15 03:00
Aris Limassol logoAris Limassol

1

Sparta Praha logoSparta Praha

3

12.15 03:00
Brighton Hove Albion logoBrighton Hove Albion

1

Marseille logoMarseille

0

12.15 03:00
AFC Ajax logoAFC Ajax

3

AEK Athens logoAEK Athens

1

12.15 03:00
Olympiakos Piraeus logoOlympiakos Piraeus

5

Backa Topola logoBacka Topola

2

12.15 03:00
West Ham United logoWest Ham United

2

SC Freiburg logoSC Freiburg

0

12.15 00:45
Qarabag logoQarabag

2

Hacken logoHacken

1

12.15 00:45
Bayer Leverkusen logoBayer Leverkusen

5

Molde logoMolde

1

12.15 00:45
Slavia Praha logoSlavia Praha

4

Servette logoServette

0

12.15 00:45
AS Roma logoAS Roma

3

Sheriff Tiraspol logoSheriff Tiraspol

0